Fan Thermaltake TOUGHFAN 12 Turbo (CL-F121-PL12GM-A)
Thương hiệu: Thermaltake Mã sản phẩm: CL-F121-PL12GM-A
590.000₫ 669.000₫
-12%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Hiệu suất làm mát tuyệt vời ở 2500 vòng / phút
CL-F121-PL12GM-A - songphuong.vn
Cánh quạt màu xám đặc biệt
Trung tâm động cơ gia cố bằng kim loại
Vòng bi thủy lực thế hệ thứ 2
Fan Thermaltake CL-F121-PL12GM-A giúp giảm mức âm thanh và kéo dài tuổi thọ.
Áp suất không khí cao và luồng không khí lớn
Hệ thống gắn chống rung
Fan Case Thermaltake - songphuong.vn
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
P / N CL-F121-PL12GM-A
KÍCH THƯỚC NGƯỜI HÂM MỘ 120 x 120 x 25 mm
ĐIỆN ÁP KHỞI ĐỘNG CỦA QUẠT 9,0 V
ĐIỆN ÁP ĐỊNH MỨC CỦA QUẠT 12 V
ĐÁNH GIÁ HIỆN TẠI 0,23 A
NGUỒN ĐIỆN ĐẦU VÀO 2,76 W
TỐC ĐỘ QUẠT PWM 500 ~ 2500 vòng / phút
TỐI ĐA. ÁP SUẤT TĨNH 3,78 mm-H2O
LƯU LƯỢNG KHÍ TỐI ĐA 72,69 CFM
MỨC ĐỘ ỒN 28,1 dB-A
LOẠI MANG Vòng bi thủy lực Gen.2
KỲ VỌNG CUỘC SỐNG 40.000 giờ, 25 ℃