Laptop Acer Aspire Lite 14 AL14-51M-36MH NX.KTVSV.001 (Core™ i3-1215U | 8GB | 256GB | Intel® UHD Graphics | 14.0inch WUXGA | Win 11 | Bạc)
Thương hiệu: Acer Mã sản phẩm: AL14-51M-36MH
9.190.000₫ 10.990.000₫
-16%
(Tiết kiệm: 1.800.000₫)
🎁 Tặng balo Predator SUV độc quyền 🔥
Gọi đặt mua 0270 3886 999 (7:30 - 19:30)
  • Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hệ điều hành - Operation System
Windows 11 Home SL bản quyền
Bộ xử lý - CPU
Intel® Core™ i3-1215U (1.20GHz up to 4.40GHz, 10MB Cache)
Bo mạch chủ - Mainboard --
Màn hình - Monitor
14.0inch WUXGA (1920x1200), 60Hz, 45% NTSC, 300nits, Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD
Bộ nhớ trong - Ram
8GB (1x8GB) DDR5 4800MHz (Nâng cấp tối đa 16GB)
Ổ cứng - SSD 256GB PCIe NVMe SSD
Card đồ hoạ - Video Intel® UHD Graphics
Card Âm thanh - Audio --
Đọc thẻ - Card reader --
Webcam
Camera FHD Camera MISC 2M FHD Camera_CTE
Finger Print --
Giao tiếp mạng - Communications
WLAN:
Intel® Wireless Wi-Fi 6 AX201
802.11a/b/g/n/acR2+ax wireless LAN • Dual Band (2.4 GHz and 5 GHz)