Laptop Dell Latitude 3440 L3440-I51235U-8G512G (i5 1235U/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11/ 1Y/ Đen)
Thương hiệu: Dell Mã sản phẩm: L3440-I51235U-8G512G
16.490.000₫ 17.790.000₫
-7%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Dell 3410 L3410I5SSD-Ugray
Latitude 3440 L3440-I51235U-8G512G hoạt động trên chip Intel thế hệ mới nhất
Hệ điều hành Windows 11 thông minh, nâng cấp trải nghiệm dùng
Máy tính xách tay Dell Latitude 3440 L3440-I51235U-8G512G được thiết kế cao cấp
Latitude 3440 L3440-I51235U-8G512G (14 inch) và Latitude 3510 (15.6 inch) được trang bị màn hình HD. Cung cấp hình ảnh sắc nét, hiển thị màu sắc chân thực nhờ độ tương phản cao. Hơn thế, kết hợp cùng viền màn hình được vát mỏng hơn so với các dòng sản phẩm trước đây. Latitude mang đến trải nghiệm hình ảnh “đã mắt” và thoải mái.
Latitude 3000 được trang bị màn hình Full HD, cung cấp hình ảnh sắc nét
Khả năng kết nối nhanh chóng & ứng dụng tích hợp thông minh
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
OS
Windows 11 Home
CPU
Intel Core i5-1235U up to 4.40 GHz, 12MB
RAM
8GB DDR4 3200 MT/s (1 x 8GB)
Ổ cứng
512GB SSD M.2 2230 PCIe NVMe
Màn hình
14 inch FHD 1920x1080, 60Hz, WVA/IPS, Anti-Glare, 250 nit, NTSC 45%
VGA
Intel Iris Xe Graphics
Ổ đĩa quang (DVD)
Không DVD
Webcam
HD
Keyboard
Tiêu chuẩn
Cổng kết nối
Cổng xuất hình
HDMI
Wifi
Bluetooth
Kết nối mạng LAN
1 x RJ-45
Pin
3 Cell - 42Wh
Đèn bàn phím
Không đèn bàn phím
Phụ kiện kèm theo
Full box
Bảo mật
Không bảo mật vân tay
Âm thanh
Tiêu chuẩn
Chất liệu
Nhựa
Kích thước
16.8mm x 322.2mm x 219.4mm (HxWxD)