Laptop Dell Latitude 7340 L73401335U16512G (Intel Core i5-1335U | 16GB | 512GB | 13.3 inch FHD | Ubuntu)
Thương hiệu: Dell Mã sản phẩm: L73401335U16512G
33.490.000₫ 36.490.000₫
-8%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Laptop Dell Latitude 7340 L73401335U16512G
Laptop Dell Latitude 7340 L73401335U16512G là một trong những laptop mới nhất của Dell, được thiết kế dành riêng cho người dùng doanh nhân và sử dụng trong môi trường làm việc chuyên nghiệp. Với cấu hình mạnh mẽ, thiết kế gọn gàng và nhiều tính năng tiện ích, chiếc máy tính xách tay 13 inch này hứa hẹn mang lại trải nghiệm tuyệt vời cho người dùng.
Màn hình 13.3 inch của Dell Latitude có độ phân giải Full HD (1920 x 1080), mang lại hình ảnh sắc nét và chi tiết, giúp bạn thưởng thức nội dung đa phương tiện và làm việc hiệu quả. Công nghệ WVA (Wide Viewing Angle) cho phép bạn có góc nhìn rộng và màu sắc chân thực. Độ sáng của màn hình là 250 nits đủ để làm việc trong các điều kiện ánh sáng mạnh mà không gây mệt mắt.
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Laptop Dell
Tên sản phẩm
Nhóm sản phẩm
Laptop | Laptop Dell Latitude | Laptop Văn Phòng | Laptop kế toán
Bộ vi xử lý
Intel Core i5 1335U
Số nhân
10
Số luồng 12
Tốc độ
up to 4.60 GHz
Bộ nhớ đệm
12MB Cache
Bộ nhớ trong (RAM)
Dung lượng
16GB
Số khe cắm
Ổ cứng
Dung lượng
512GB M.2 PCIe NVMe SSD Class 35
Tốc độ vòng quay
Khe cắm SSD mở rộng
Ổ đĩa quang (ODD)
 Không
Hiển thị
Màn hình
13.3 inch