Laptop MSI GE66 Raider 11UH-211VN (i7 11800H | 32GB | 2TB | RTX 3080 16GB | 15.6″ QHD 240Hz | Win 10)
Thương hiệu: MSI Mã sản phẩm: 11UH-211VN
75.650.300₫ 77.990.000₫
-3%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
MSI GE66 Raider 11UH-211VN
Laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN của hãng MSI được thiết kế gọn nhẹ cùng cấu hình mạnh mẽ với chip i7 thuộc thế hệ thứ 11 đem lại hiệu năng cao đối với các game đồ họa. Đây là sản phẩm nằm trong phân khúc giá tầm cao rất phù hợp với nhu cầu chơi các game đồ họa hiện nay của các game thủ.
Thiết kế gọn nhẹ, màn hình 15.6 inch Full HD IPS
Laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN được thiết kế khá đơn giản, gọn nhẹ mà không kém phần mạnh mẽ với gam màu xám bạc cùng thiết kế các góc cạnh được bo tròn tạo cảm giác mềm mại cho sản phẩm.
MSI đã trang bị cho chiếc laptop Raider GE66 11UH 211VN của mình màn hình 15.6 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080 pixels). Bên cạnh đó, với tấm nền IPS không cảm ứng cho góc nhìn rộng giúp người dùng có thể có những trải nghiệm tuyệt hảo với chất lượng hình ảnh hiển thị rất sắc nét, sinh động và tươi sáng.
NVIDIA GeForce RTX 3080 16GB GDDR6, ram 32GB, ổ cứng 2TB SSD M.2 NVMe
Laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN sử dụng chip đồ họa NVIDIA GeForce RTX 3080 16GB GDDR6 giúp cho khả năng xử lý đồ họa trở nên mượt mà hơn đồng thời các thao tác trên phần mềm đồ họa chuyên nghiệp được trơn tru hơn cũng như các tựa game mới có tác vụ đồ họa cao.
Laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN với dung lượng ram lên tới 32Gb DDR4 có tốc độ đạt 3200MHz hỗ trợ 2 khe cắm và có thể hỗ trợ tối đa lên 64Gb giúp người dùng có thể mở cùng lúc nhiều ứng dụng hoặc trang Web mà vẫn chạy mượt mà và ổn định, không lo bị đứng máy.
Hiệu năng mạnh mẽ Intel Core i7-11800H, bàn phím thường, pin 4 cell 100 Wh
Laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN sử dụng con chip Intel Core i7-11800H thuộc Intel Core i7 thế hệ thứ 11 với 8 nhân 16 luồng và xung nhịp cao nhất lên đến 4.6 GHz cùng bộ nhớ cache mở rộng ra 24MB giúp việc xử lý các tác vụ năng được nhanh chóng hơn hay những game đồ họa có cấu hình cao.
MSI đã trang bị cho chiếc laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN này bàn phím Chiclet keyboard Steelseries with Per-key có hỗ trợ RGB led đem đến khả năng bấm phím tốt với độ nhạy cao cũng như người dùng có thể làm việc hoặc chơi game trong môi trường thiếu ánh sáng được tốt hơn nhờ đèn bàn phím.
Với viên pin 4 cell 100Wh, người dùng có thể sử dụng laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN  trong khoảng thời gian khá lâu với hơn 8 giờ đồng hồ sử dụng liên tục. Bên cạnh đó, chỉ với 2 giờ sạc liên tục, máy có thể nạp đầy năng lượng để người dùng có thể tiếp tục công việc hoặc trận đấu.
Cài sẵn Windows 10 Home SL, nhiều cổng kết nối tiện lợi
Để giúp người dùng có thể tiết kiệm thời gian cài đặt sau khi mua máy cũng như tránh phát sinh các chi phí không mong muốn. MSI đã cài đặt sẵn hệ điều hành Windows 10 Home SL 64-bit vào chiếc laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN.
MSI đã trang bị các cổng kết nối hiện đại vào laptop MSI Raider GE66 11UH 211VN bao gồm: 1 cổng HDMI, 1 cổng USB Type C / DisplayPort , 3 cổng USB 3.2 , 1 cổng Thunderbolt 4 , 1 cổng LAN với tốc độ đường truyền 2500 Mbps
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THƯƠNG HIỆU
MSI
BẢO HÀNH
24 tháng
CPU
Intel Core i7-11800H 2.3GHz up to 4.6GHz
RAM
32GB DDR4 3200Mhz (2 x 16GB)
RAM TỐI ĐA
64 GB
VGA
NVIDIA GeForce RTX 3080 16GB GDDR6
Ổ CỨNG
2TB
KÍCH CỠ
15.6 Inch
TẤM NỀN
IPS
ĐỘ PHÂN GIẢI
2K QHD (2560 x 1440)
TẦN SỐ QUÉT
240Hz
MÀN HÌNH
100% DCI-P3, 100% sRGB, 72% NTSC, Chống chói Anti Glare