Laptop MSI Modern 14 C13M-458VN (i5-1335U | 8GB | 512GB | Intel Iris Xe Graphics | 14' FHD | Win 11)
Thương hiệu: MSI Mã sản phẩm: Modern 14 C13M-458VN
14.990.000₫ 17.990.000₫
-17%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Cấu hình vượt trội, tốc độ xử lý nhanh chóng
MSI Modern 14 C13M 458VN có cấu hình vượt trội hơn hẳn, máy được trang bị CPU Intel Core i5 Gen 13th ntel Core i5-1335U với 10 nhân 12 luồng cho tốc độ xử lý tối đa đạt 4.6GHz dư sức hỗ trợ bạn làm việc, học tập, thiết kế, chơi game hằng ngày một cách đơn giản, trơn tru.
Được trang bị Ram DDR4 với dung lượng 8GB, cùng bus Ram 3200MHz cho tốc độ đa nhiệm tốt. Máy không hề xuất hiện hiện tượng giật lag khi bạn mở chục tabs Chrome cùng lúc hay khi vừa xem Youtube vừa gõ Words,… Ổ cứng 512GB NVMe PCIe Gen3x4 SSD mang đến dung lượng lưu trữ cực lớn.
Màn hình 14 inch Full HD sắc nét, tấm nền IPS cùng viền mỏng tạo góc rộng
MSI Modern 14 C13M 458VN Kích thước 14 inch đi kèm với độ phân giải Full HD và tấm nền IPS. Đây quả thực là một màn hình xuất sắc trong tầm giá 15 triệu với thiết kế viền siêu mỏng, góc nhìn rộng, độ nét cao và độ sáng. Độ sáng của MSI Modern 14 được đánh giá vượt trội hơn hẳn so với các đối thủ trong cùng tầm giá.
Âm thanh chuyên nghiệp, nâng tầm giải trí
Bàn phím thiết kế lạ mắt
Bàn phím của MSI Modern 14 C13M 458VN cho bạn khả năng thao tác mượt mà trên đầu ngón tay, vô cùng nhạy bén. Bàn phím của MSI Modern 14 có hành trình phím sâu 1.4mm -1,5mm, tối ưu hóa cho việc nhập liệu, tạo cảm giác gõ phím tay thích hơn và phản hồi tốt. Ngoài ra, đèn nền bàn phím thân thiện của nó cho phép bạn làm việc hiệu quả ngay cả trong môi trường tối.
Trải nghiệm pin xuất sắc trong mọi tác vụ
Đa dạng kết nối
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
CPU Intel Core i5-1335U 1.3GHz up to 4.6GHz 12MB
RAM 8GB Onboard DDR4 3200MHz
Ổ cứng 512GB NVMe PCIe Gen3x4 SSD (1 slot)
Card đồ họa Intel Iris Xe Graphics
Màn hình 14" FHD (1920 x 1080) IPS-Level, 60Hz, 45% NTSC, Thin Bezel, 65% sRGB
Cổng giao tiếp 1x Type-C (USB 3.2 Gen 2 / DP) with PD charging
1x Type-A USB 3.2 Gen 2
2x Type-A USB 2.0
1x HDMI™ (4K @ 30Hz)
1x Mic-in/Headphone-out Combo Jack
Audio 2x 2W Speaker