Thương hiệu: MSI Mã sản phẩm: Modern 14 C13M-611VN
13.990.000₫ 18.490.000₫
-24%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
1. THIẾT KẾ MỎNG NHẸ, SANG TRỌNG
- Kích thước của MSI Modern 14 là 320 x 223 x 19.5 mm (Dài x Rộng x Dày), và nó được trang bị một viên pin dung lượng 39WHrs, cho phép bạn sử dụng máy mọi lúc, mọi nơi trong công việc cũng như giải trí mà không lo hết pin. Với trọng lượng nhẹ chỉ 1.4kg, chiếc laptop này thực sự là một đối tác đáng tin cậy và tiện lợi khi di chuyển.
Thiết kế MSI Modern 14
Thiết kế MSI Modern 14 (Ảnh minh họa)
2. HIỆU NĂNG TĂNG TỐC TỪ CPU THẾ HỆ MỚI NHẤT
Hiệu năng MSI Modern 14
Hiệu năng MSI Modern 14 (Ảnh minh họa)
3. MÀN HÌNH FHD VỚI TẤM NỀN IPS
Màn hình MSI Modern 14
Màn hình MSI Modern 14 (Ảnh minh họa)
4. THAO TÁC DỄ DÀNG, THỎA MÁI HƠN VỚI BÀN PHÍM CỦA MODERN 14
- Hành trình phím trên Modern 14 được tối ưu hóa lên đến 1.5mm, mang lại trải nghiệm gõ phím thoải mái hơn, giúp bạn có thể làm việc và nhập liệu hiệu quả mà không mỏi tay hay gặp khó khăn. Đặc biệt, với đèn nền bàn phím, bạn có thể sử dụng máy ngay cả trong môi trường tối, giúp tăng cường hiệu quả làm việc và tiện ích trong những lúc ánh sáng không đủ.
Bàn phím MSI Modern 14
Bàn phím MSI Modern 14 (Ảnh minh họa)
5. ĐẦY ĐỦ CỔNG KẾT NỐI
- Bên phải của máy là nơi tập trung các cổng kết nối quan trọng khác như: Jack Audio 3.5mm, cổng HDMI, USB 2.0 và USB TypeC (support DisplayPort). Jack tai nghe cho phép bạn thưởng thức âm thanh chất lượng cao mà không cần phụ thuộc vào loa ngoài. Cổng HDMI giúp bạn dễ dàng kết nối máy với màn hình lớn, TV hoặc máy chiếu để trình chiếu nội dung một cách chuyên nghiệp. Cổng USB 2.0 và USB TypeC mang đến sự linh hoạt và hiệu quả khi kết nối với các thiết bị ngoại vi, máy in, máy quét và nhiều thiết bị khác.
- Đáng chú ý là máy hỗ trợ sạc 45W chuẩn Power Delivery và tối đa 65W khi máy đang chạy và ở trạng thái Sleep, Hibernate hoặc tắt. Tuy hiệu năng tổng thể có thể thay đổi phù hợp với nguồn điện vào, tuy nhiên điều này giúp bạn tiết kiệm thời gian sạc và tối ưu hóa sử dụng nguồn điện. Tốc độ sạc có thể thay đổi tùy theo máy và tình trạng pin, vì vậy khuyến nghị sử dụng bộ sạc Adapter đi kèm với cổng DC-in của MSI để đảm bảo hiệu quả và an toàn trong quá trình sạc.
Cổng kết nối MSI Modern 14
Cổng kết nối MSI Modern 14 (Ảnh minh họa)
6. CHUẨN WI-FI 6 VÀ BLUETOOTH 5.2 KẾT NỐI NHANH CHÓNG CÙNG ÂM THANH
- Thưởng thức những khoảnh khắc tuyệt vời khi nghe nhạc trên Modern series. Laptop này hỗ trợ lấy mẫu âm thanh tới 24bit / 192kHz, cho phép bạn lắng nghe âm nhạc chất lượng cao và rõ ràng đến từng chi tiết nhỏ nhất. Nhờ vào tính năng này, bạn có thể trải nghiệm âm thanh đúng chất, sắc nét và sống động, tận hưởng những bản nhạc yêu thích với trải nghiệm nghe tuyệt vời.
Wi-fi MSI Modern 14
Wi-Fi MSI Modern 14 (Ảnh minh họa)
7. BỀN BỈ VÀ ĐA DỤNG VỚI MSI CENTER
Tính năng đặc biệt của MSI Modern 14
Tính năng đặc biệt của MSI Modern 14 (Ảnh minh họa)
8. ƯU ĐIỂM:
- Thiết kế mỏng nhẹ, sang trọng thanh lịch, tính cơ động cao.
- CPU Intel Gen 13th đầy mạnh mẽ, cùng SSD tốc độ cao.
- Sử dụng mượt mà nhiều phần mềm thiết kế đồ họa 2D.
- Hệ thống tản nhiệt hiện đại giúp máy luôn trong trạng thái không quá nhiệt.
- Giá tốt so với cấu hình.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
CPU Intel Core i5-1335U 1.3GHz up to 4.6GHz 12MB
RAM 16GB Onboard DDR4 3200MHz
Ổ cứng 512GB NVMe PCIe Gen3x4 SSD (1 slot)
Card đồ họa Intel Iris Xe Graphics
Màn hình 14" FHD (1920 x 1080) IPS-Level, 60Hz, 45% NTSC, Thin Bezel, 65% sRGB
Cổng giao tiếp 1x Type-C (USB 3.2 Gen 2 / DP) with PD charging
1x Type-A USB 3.2 Gen 2
2x Type-A USB 2.0
1x HDMI™ (4K @ 30Hz)
1x Mic-in/Headphone-out Combo Jack
Audio 2x 2W Speaker