Màn hình E-Dra EGM24F100P 23.8 inch FHD IPS 100Hz 1ms
Mã sản phẩm: EGM24F100P
1.890.000₫ 1.990.000₫
-5%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Màn hình gaming E DRA – EGM24F100P (23.8 inch – IPS – FHD – 100Hz – 1ms)
Chất lượng hiển thị tiêu chuẩn
Cấu hình kết nối
Tần số quét cao
Để xứng đáng là một mẫu màn hình Gaming. E DRA – EGM24F100P được trang bị tần số quét lên tới 100Hz. Tần số quét cao không chỉ mang lại trải nghiệm Gaming ấn tượng mà  còn giúp công việc văn phòng hay những tác vụ xem phim, giải trí khác của bạn trở nên mượt mà, hạn chế hiện tượng giật khung hình hay nhòe hình.
Tốc độ phản hồi nhanh
Chế độ bảo vệ mắt
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THƯƠNG HIỆU
E-Dra
BẢO HÀNH
24 tháng
KÍCH CỠ
23.8 inch
KIỂU MÀN HÌNH
Màn hình phẳng
ĐỘ PHÂN GIẢI
FHD (1920 x 1080)
TỶ LỆ KHUNG HÌNH
16:9
TẤM NỀN
IPS
MÀU SẮC MÀN HÌNH
16.7M
ĐỘ SÁNG MÀN HÌNH
250 cd/m²
ĐỘ TƯƠNG PHẢN
None
TẦN SỐ QUÉT
100Hz
THỜI GIAN PHẢN HỒI
1 ms
CỔNG KẾT NỐI MÀN HÌNH
1 x DisplayPort, 1 x HDMI
VESA
100 x 100 mm