Màn Hình Gaming EDRA EGM27F4PR (27.0 inch - FHD - IPS - 240Hz - 0.5ms)
Mã sản phẩm: EGM27F4PR
4.790.000₫ 5.190.000₫
-8%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Chất Lượng Hiển Thị Tiêu Chuẩn
EDRA - EGM27F4PR có kích thước 27.0 inch và độ phân giải FHD (1920x1080) đảm bảo khả năng hiển thị chính xác và sắc nét từng chi tiết. Được sử dụng tấm nền IPS, chiếc màn hình EDRA này hiển thị hình ảnh có màu sắc tươi sáng hơn và đồng thời cũng mở rộng góc nhìn của người dùng tới màn hình lên tới 178 độ mà không gây ra sự sai lệch màu sắc.
Cấu Hình Kết Nối
Trang bị cổng cắm kết nối 1x HDMI 2.0 kèm theo 1x DisplayPort 1.2, EDRA - EGM27F4PR dễ dàng kết nối và nhận tín hiệu từ nhiều thiết bị khác nhau. Màn hình cũng hỗ trợ ngàm VESA 100mm*100mm tương thích cho nhiều loại Arm màn hình và giá treo thông dụng trên thị trường.
Tần Số Quét Cao
Để xứng đáng là một mẫu màn hình Gaming, EDRA - EGM27F4PR được trang bị tần số quét lên tới 240Hz. Tần số quét cao không chỉ mang lại trải nghiệm Gaming ấn tượng mà còn giúp công việc văn phòng hay những tác vụ xem phim, giải trí khác của bạn trở nên mượt mà, hạn chế hiện tượng giật khung hình hay nhòe hình.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Màn hình gaming EDRA - EGM27F4PR
- Màu sắc: Đen
- Loại màn hình: Màn hình phẳng
- Tỉ lệ: 16:9
- Kích thước: 27 inch
- Tấm nền: IPS Grade A+ 10:0:0
- Độ phân giải: FHD (1920x1080)
- Tốc độ làm mới: 240Hz
- Thời gian đáp ứng: 0.5ms MPRT
- Độ sáng tối đa: 250cd/m2
- 99%sRGB
- VESA: 75x75mm
- Cổng kết nối: 1xDisplay Port 1.2 + 1xHDMI 2.0 + 1xUSB
- Chân xoay(Ajusable Stand) giúp màn hình trở nên linh hoạt hơn. Tối đa xoay 180 độ.
-Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
- Kích thước: 613.9*521*220.4mm (có chân), 613.9*363.1*52.8mm (không chân)