Màn hình Gaming VSP VG272C-240H | 27 inch, Full HD, VA, 240Hz, 1ms, cong
Mã sản phẩm: VG272C-240H
3.690.000₫ 3.990.000₫
-8%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Mã sản phẩm     VG272C - 240H
    Màu sắc     Đen
    Độ sáng     300 cd/m²
    Độ tương phản     3000:1
    Màu sắc hiển thị     16.7 triệu màu
    Màu sắc hỗ trợ     Default: 7500K, 6500/7500/9300
    Loại màn hình     R1800
    Kích cỡ màn hình     27 inch
    Tấm nền     VA
    Góc nhìn     178°/178° (CR>10)
    Tốc độ phản hồi     1ms (MPRT)
    NTSC     87%
    sRGB     123%
    Adobe RGB     91%
    DCI-P3     90%
    BT2020     65%
    Cổng kết nối     HDMI (2.1) x2: 1920*1080 165Hz
         DP (1.4) x2: 1920*1080 240Hz
         Audio out SPK 8Ω/3W
    Tỉ lệ khung hình     16:9
    Tần số quét     240Hz
    Góc xoay     Forerake 5°, Fadeaway 15°
         Left and right 20°
         Clockwise by 90°
    Đế Treo Màn Hình     100x100mm
    Kích thước     614mm469.2mm232mm
    Độ phân giải     HDMI (2.1): 1920*1080 165Hz
         DP (1.4): 1920*1080 240Hz