Màn hình LCD Philips 24M2N3200S/01 - 23.8 inch FHD IPS
Mã sản phẩm: 24M2N3200S/01
3.060.000₫ 3.998.000₫
-23%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hình ảnh/Hiển thị
Loại bảng LCD IPS LCD
Loại đèn nền Hệ thống W-LED
Kích thước 23.8 inch / 60.5 cm
Công nghệ AMD FreeSync
Đạt chứng nhận tương thích với Nvidia G-Sync để chơi game nhanh, mượt mà.
Lớp phủ màn hình hiển thị Chống chói, 3H, Độ lóa 25%
Kích thước sử dụng --
Tỉ lệ 16:9
Độ phân giải 1920 x 1080 @ 180Hz
Bước điểm ảnh --
Mật độ điểm ảnh --
Thời gian phản hồi (thông thường) 1 ms (GtG)
Độ sáng 250 nits
Tỉ lệ tương phản (thông thường) 1100:1
Nâng cao hình ảnh SmartImage
SmartContrast Mega Infinity DCR
Góc nhìn 178º (Ngang) / 178º (Dọc)
@C/R > 10
Không bị nháy
Gam màu (điển hình) DCI-P3: 95%, sRGB 128%, Adobe RGB 90%
HDR Hỗ trợ HDR 10
Hỗ trợ  16.7 triệu
Tần số quét 30 - 200 kHz (Ngang) / 48 - 180 Hz (Dọc)
Chế độ LowBlue
MPRT 0.5 ms
EasyRead
sRGB
Đồng bộ thích ứng
Khả năng kết nối
Đầu vào tín hiệu 2 x HDMI 1.4
1 x DisplayPort
HDCP HDCP 1.4 (HDMI/DP)
Đầu vào đồng bộ Đồng bộ riêng rẽ
Âm thanh (Vào/Ra) Đầu ra âm thanh
Tiện lợi
Loa 2W x 2 Loa âm thanh nổi tích hợp cho đa phương tiện
Tiện lợi cho người dùng Bật/tắt nguồn
Menu/ OK
Độ sáng/ Nút lên
Đầu vào/ Nút xuống
SmartImage/ Nút quay lại
Tiện lợi khác Khóa Kensington
Gắn VESA (100x100 mm)
Tương thích "cắm vào và hoạt động" DDC/CI
Mac OS X
sRGB
Windows 11 / 10
Phần mềm điều khiển --
Chân đế
Nghiêng -5/20  độ
Công suất
Chế độ bật --
Chế độ chờ 0.5 W (điển hình)
Chế độ tắt 0.3 W (điển hình)
Chỉ báo đèn LED nguồn Vận hành - Trắng
Chế độ chờ - Trắng (nhấp nháy)
Nguồn điện Cài sẵn
AC 100-240 V, 50-60 Hz
Kích thước
Sản phẩm kèm chân đế (chiều cao tối đa) --
Sản phẩm không kèm chân đế (mm) --
Đóng gói, tính theo mm (Rộng x Cao x Sâu) --
Khối lượng
Sản phẩm kèm chân đế (kg) --
Sản phẩm không kèm chân đế (kg) --
Sản phẩm với bao bì (kg) --
Điều kiện vận hành
Phạm vi nhiệt độ (vận hành) 0°C đến 40°C
Phạm vi nhiệt độ (bảo quản) -20°C đến 60°C
Độ ẩm tương đối 20% - 80%
Độ cao so với mực nước biển Hoạt động: +12.000 ft (3.658 m),
Không hoạt động: +40.000 ft (12.192 m)
MTBF 50.000 giờ (Loại trừ đèn nền)
Bền vững
Môi trường và năng lượng RoHS
Vật liệu đóng gói có thể tái chế 100 %
Nhựa tái chế sau tiêu dùng 85%