Màn hình LG 27UP600K-W.ATV 27 inch (3840 x 2160/ IPS/ 60Hz/ 5 ms)
Thương hiệu: LG Mã sản phẩm: 27UP600K-W.ATV
5.540.000₫ 6.290.000₫
-12%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế viền mỏng 3 cạnh, chân đế hình bán nguyệt bền bỉ
Màn hình LG 27 inch 27UP600K-W.ATV sở hữu thiết kế viền mỏng 3 cạnh, mang đến trải nghiệm xem đắm chìm và tăng tính thẩm mỹ cho không gian làm việc. Chất liệu chủ đạo của màn hình là nhựa cao cấp, với tông màu trắng trang nhã, phù hợp với nhiều phong cách nội thất. Mặt sau của màn hình có thiết kế tối giản, với các cổng kết nối được bố trí gọn gàng.
Do đó, LG 27UP600K-W.ATV hỗ trợ chuẩn VESA 100 x 100 mm, cho phép gắn màn hình lên tường hoặc sử dụng với các loại giá đỡ màn hình khác nhau. Điều này giúp người dùng tối ưu hóa không gian làm việc, đồng thời linh hoạt hơn trong việc sắp xếp vị trí màn hình sao cho phù hợp với nhu cầu sử dụng cá nhân.
Tần số quét tối đa 60Hz cùng tốc độ phản hồi 5ms
Màn hình LG 27UP600K-W.ATV có tần số quét tối đa 60Hz, phù hợp với các tác vụ văn phòng, thiết kế đồ họa, chỉnh sửa ảnh/video và giải trí đa phương tiện. Với tần số quét này, màn hình mang đến trải nghiệm hiển thị mượt mà trong các tình huống thông thường. Màn hình có tốc độ phản hồi 5ms, đủ để xử lý tốt hầu hết các nội dung hiển thị mà không gây hiện tượng bóng mờ hay nhòe hình. Đối với các công việc như xem phim, chỉnh sửa video hoặc chơi game nhẹ nhàng, tốc độ phản hồi này vẫn mang lại trải nghiệm tốt.
Tấm nền IPS, độ phân giải 4K UHD và khả năng tái tạo màu sắc chính xác
Màn hình LG 27inch 27UP600K-W.ATV sử dụng tấm nền IPS, nổi bật với góc nhìn ngang/dọc rộng lên đến 178°. Điều này giúp hình ảnh hiển thị không bị biến đổi màu sắc hay giảm chất lượng khi nhìn từ nhiều góc độ khác nhau. Với độ phân giải 4K UHD (3840 x 2160 pixels), màn hình mang đến hình ảnh sắc nét, chi tiết rõ ràng và phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng, từ công việc đồ họa chuyên nghiệp, chỉnh sửa video cho đến giải trí đa phương tiện.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thương hiệu  LG
Bảo hành 24 tháng
Cấu hình chi tiết
Kích thước  27''
Tần số quét  60Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Tỉ lệ
16:9
Độ tương phản tĩnh Độ
Độ sáng  400 cd/m2
Góc nhìn  178 (H) / 178 (V)
Độ phủ màu 95% DCI-P3
Số lượng màu 1 tỉ màu
Tấm nền IPS
Độ phân giải  4K UHD ( 3840 x 2160 )
Tính năng đặt biệt
  • Black Stabilizer
  • Flicker Safe
  • HDR 10
  • Super Resolution+
  • DisplayHDR™ 400
  • Dynamic Action Sync
  • Reader Mode
  • Super Resolution+
  • Smart Energy Saving
  • Color Weakness
Công suất 40W
Kết nối
  • 2 x HDMI
  • 1 x DisplayPort 1.4
  • 1 x 3.5 mm
Kiểu màn hình Màn hình phẳng
Chuẩn gắn ARM VESA mount 100mm
Phụ kiện đi kèm
  • Dây Displayport
  • Dây HDMI
Kích thước - Khối lượng
  • Kích thước (có chân) : 613.5 x 454.8 x 211.5 mm
  • Kích thước (không chân) : 613.5 x 363.5 x 45.4 mm