Màn hình máy tính LG 27GP750-B 27 inch UltraGear™ FHD 240Hz IPS
Mã sản phẩm: 27GP750-B.ATV
4.080.000₫ 8.990.000₫
-55%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Techzones - LG UltraGear 27GP750-B
Hãy là người thay đổi cuộc chơi
LG UltraGear™, thiết bị cực mạnh mẽ, nâng cao cơ hội chiến thắng cho bạn.
Trải nghiệm chơi game mượt mà
Tốc độ làm mới 240Hz
Tốc độ siêu nhanh 240Hz cho phép người chơi game nhìn khung hình tiếp theo nhanh hơn và hình ảnh hiển thị mượt mà hơn. Người chơi game có thể phản ứng với đối thủ nhanh hơn và nhắm mục tiêu dễ dàng.
Cảm nhận chiến trường với màu sắc trung thực
HDR10 với sRGB 99% (Thông thường)
Tinh tế, sang trọng và chân thực
 Thiết kế sành điệu
Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
Đồng bộ hành động kép
Tấn công trước trong bóng tối
Cân bằng tối
Ngắm bắn tốt hơn
Crosshair
Điểm ngắm cố định ở chính giữa để năng cao độ chính xác khi ngắm bắn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hãng sản xuất
LG
Model
27GP750-B
Kích thước màn hình
27 inch
Độ phân giải
FHD (1920 x 1080)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
320 cd/m²
Màu sắc hiển thị
16.7M
Độ tương phản
700:1
Tần số quét
240Hz
Cổng kết nối
HDMI
DisplayPort
Headphone Out
Thời gian đáp ứng
1ms (GtG at Faster)
Góc nhìn
178º(R/L), 178º(U/D)
Tính năng
Điện năng tiêu thụ
48W
Kích thước
614.2 x 364.8 x 56.3 mm (Không chân đế)
614.2 x 574.8 x 274.4 mm (Gồm chân đế)