MÀN HÌNH MSI G2412F (24 INCH/FHD/RAPID IPS/180HZ/1MS)
Còn hàng
Thương hiệu:
MSI
Mã sản phẩm:
G2412F
3.190.000₫
3.390.000₫
-6%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
MUA NGAY
Giao hàng tận nơi hoặc nhận tại cửa hàng
THÊM VÀO GIỎ
MUA TRẢ GÓP
Duyệt hồ sơ trong 5 phút
Gọi đặt mua
Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
LOẠI SẢN PHẨM
MÀN HÌNH MÁY TÍNH
HÃNG SẢN XUẤT
MSI
MODEL
G2412F
TÊN SẢN PHẨM
Màn Hình Gaming MSI G2412F
KÍCH THƯỚC MÀN HÌNH
24"
LOẠI BẢNG ĐIỀU KHIỂN
IPS nhanh
CÔNG NGHỆ ĐỒNG BỘ THÍCH ỨNG
FreeSync
DẢI ĐỘNG CAO (HDR)
không áp dụng
MÀN HÌNH CHÓI
Không chói
ĐÈN NỀN LED
Đúng
MÀN HÌNH RỘNG
Đúng
NGHỊ QUYẾT
1920x1080 (FHD)
TỐC ĐỘ LÀM TƯƠI
180Hz
GÓC NHÌN
178°(H) / 178°(Dọc)
ĐỘ PHÂN GIẢI PIXEL
0,275mm
MÀU SẮC HIỂN THỊ
16,7 triệu
ĐỘ SÁNG
300cd/m2
TỶ LỆ HỢP ĐỒNG
THỜI GIAN ĐÁP ỨNG
1 mili giây (GTG)
TỶ LỆ KHUNG HÌNH
16:9
BÁN KÍNH CONG
không áp dụng
MÀN HÌNH BỀ MẶT CONG
Phẳng
CỔNG VGA
CỔNG HDMI
2 (v2.0b)
CỔNG DVI
DISPLAYPORT
1 (v1.2a)
ĐẦU VÀO VIDEO USB LOẠI C
CỔNG USB
ĐIỀU CHỈNH ĐỘ NGHIÊNG
Nghiêng -5° ~ 20°
ĐIỀU CHỈNH XOAY
ĐIỀU CHỈNH CHIỀU CAO
ĐIỀU CHỈNH TRỤC
TUÂN THỦ QUY ĐỊNH
RoHS, CB, EMC, CE/FCC
SỰ TIÊU THỤ NĂNG LƯỢNG
Bật nguồn: 45W
Tiết kiệm/Tắt nguồn: <0,5W
KHÓA KENSINGTON
PHỤ KIỆN
Dây nguồn
Cáp HDMI
CÓ THỂ TREO TƯỜNG VESA
Có (100mm x 100mm)
MÀU SẮC
Màu đen kim loại
KÍCH THƯỚC
w/ Chân đế 21,27" x 17,8"
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
×
LOẠI SẢN PHẨM
MÀN HÌNH MÁY TÍNH
HÃNG SẢN XUẤT
MODEL
TÊN SẢN PHẨM
Màn Hình Gaming MSI G2412F
KÍCH THƯỚC MÀN HÌNH
24"
LOẠI BẢNG ĐIỀU KHIỂN
IPS nhanh
CÔNG NGHỆ ĐỒNG BỘ THÍCH ỨNG
FreeSync
DẢI ĐỘNG CAO (HDR)
MÀN HÌNH CHÓI
Không chói
ĐÈN NỀN LED
MÀN HÌNH RỘNG
NGHỊ QUYẾT
1920x1080 (FHD)
TỐC ĐỘ LÀM TƯƠI
180Hz
GÓC NHÌN
178°(H) / 178°(Dọc)
ĐỘ PHÂN GIẢI PIXEL
0,275mm
MÀU SẮC HIỂN THỊ
16,7 triệu
ĐỘ SÁNG
300cd/m2
TỶ LỆ HỢP ĐỒNG
THỜI GIAN ĐÁP ỨNG
1 mili giây (GTG)
TỶ LỆ KHUNG HÌNH
16:9
BÁN KÍNH CONG
MÀN HÌNH BỀ MẶT CONG
Phẳng
CỔNG VGA
CỔNG HDMI
2 (v2.0b)
CỔNG DVI
DISPLAYPORT
1 (v1.2a)
ĐẦU VÀO VIDEO USB LOẠI C
CỔNG USB
ĐIỀU CHỈNH ĐỘ NGHIÊNG
Nghiêng -5° ~ 20°
ĐIỀU CHỈNH XOAY
ĐIỀU CHỈNH CHIỀU CAO
ĐIỀU CHỈNH TRỤC
TUÂN THỦ QUY ĐỊNH
RoHS, CB, EMC, CE/FCC
SỰ TIÊU THỤ NĂNG LƯỢNG
Bật nguồn: 45W
Tiết kiệm/Tắt nguồn: <0,5W
KHÓA KENSINGTON
PHỤ KIỆN
Dây nguồn
Cáp HDMI
CÓ THỂ TREO TƯỜNG VESA
Có (100mm x 100mm)
MÀU SẮC
Màu đen kim loại
KÍCH THƯỚC
w/ Chân đế 21,27" x 17,8"
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
-6%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
Thêm vào giỏ
SẢN PHẨM THƯỜNG MUA CÙNG
5%
Màn Hình Gaming MSI MAG 274F (27 inch - IPS - FHD - 200Hz - 0.5ms)
5%
7%
Màn Hình Gaming MSI MAG 255F E20 (24.5 inch - IPS - FHD - 200Hz - 0.5ms)
7%
5%