MÀN HÌNH MSI MPG 321URX QD-OLED (31.5 INCH/UHD/QD-OLED/240HZ/0.03MS)
Còn hàng
Thương hiệu:
MSI
Mã sản phẩm:
MPG 321URX QD-OLED
34.890.000₫
35.900.000₫
-3%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
MUA NGAY
Giao hàng tận nơi hoặc nhận tại cửa hàng
THÊM VÀO GIỎ
MUA TRẢ GÓP
Duyệt hồ sơ trong 5 phút
Gọi đặt mua
Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
KÍCH THƯỚC BẢNG
31,5"
KHU VỰC HIỂN THỊ HOẠT ĐỘNG (MM)
699,48(H) x 394,73(D)
ĐOẠN
Phẳng
LOẠI BẢNG
QD OLED
ĐỘ PHÂN GIẢI BẢNG
3840×2160 (UHD)
PIXEL PITCH (HXV)
0,1814(H) x 0,1814(D)
TỶ LỆ CẠNH TRANH
16:9
ĐỘ SÁNG (NITS)
250 (Loại.)
ĐỘ TƯƠNG PHẢN
1500000:1 (Loại.)
DCR
TẦN SỐ TÍN HIỆU
104,88~565,44 KHz(H) / 48~240,39 Hz(V)
PHẠM VI KÍCH HOẠT
48~240Hz
TỐC ĐỘ LÀM TƯƠI
240Hz
THỜI GIAN ĐÁP ỨNG
0,03 mili giây (GtG)
CÔNG NGHỆ TỶ LỆ LÀM MỚI NĂNG ĐỘNG
Đồng bộ hóa thích ứng
HỖ TRỢ HDR
DisplayHDR True Black 400
CỔNG VIDEO
1 x DisplayPort (1.4a)
2 x HDMI™ (2.1)
1 x Type-c (DP thay thế) w/PD 90W
CỔNG USB
2 x USB 2.0 Loại A
1 x USB 2.0 Loại B
CỔNG ÂM THANH
1x Đầu ra tai nghe
GÓC NHÌN
178°(H) / 178°(Dọc)
ADOBE RGB / DCI-P3 / SRGB
97% / 99% / 138%
XỬ LÝ BỀ MẶT
Chống phản chiếu
MÀU HIỂN THỊ
1,07B (10 bit)
LOẠI ĐIỆN
Dây cáp điện
ĐIỆN ĐẦU VÀO
100~240V, 50~60Hz
ĐIỀU CHỈNH (TILT)
-5° ~ 20°
ĐIỀU CHỈNH (XOAY)
ĐIỀU CHỈNH (PIVOT)
ĐIỀU CHỈNH ( CHIỀU CAO )
0 ~ 110 mm
KHÓA KENSINGTON
Đúng
KÍCH THƯỚC (WXHXD)
718 x 242 x 483 mm
718 x 69 x 418 mm (không có chân đế)
KÍCH THƯỚC THÙNG CARTON (WXHXD)
Thùng WW: 975 x 185 x 515 mm
Bên ngoài: 995 x 195 x 540 mm
THIẾT KẾ KHÔNG KHUNG
Đúng
GẮN VESA
100x100mm
TRỌNG LƯỢNG (Tây Bắc / GW)
9,6Kg/ 12,3Kg
GHI CHÚ
Cổng hiển thị: 3840 x 2160 (Lên đến 240Hz)
HDMI™ 2.1: 3840 x 2160 (Lên đến 240Hz)
Loại C(DP thay thế): 3840 x 2160 (Lên đến 240Hz) và sạc PD 90W
SỰ BẢO ĐẢM
3 năm (bao gồm cả hiện tượng cháy tấm pin)
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
×
KÍCH THƯỚC BẢNG
31,5"
ĐOẠN
Phẳng
LOẠI BẢNG
QD OLED
ĐỘ PHÂN GIẢI BẢNG
3840×2160 (UHD)
PIXEL PITCH (HXV)
TỶ LỆ CẠNH TRANH
16:9
ĐỘ SÁNG (NITS)
250 (Loại.)
ĐỘ TƯƠNG PHẢN
1500000:1 (Loại.)
DCR
TẦN SỐ TÍN HIỆU
PHẠM VI KÍCH HOẠT
48~240Hz
TỐC ĐỘ LÀM TƯƠI
240Hz
THỜI GIAN ĐÁP ỨNG
0,03 mili giây (GtG)
Đồng bộ hóa thích ứng
HỖ TRỢ HDR
DisplayHDR True Black 400
CỔNG VIDEO
1 x DisplayPort (1.4a)
2 x HDMI™ (2.1)
CỔNG USB
2 x USB 2.0 Loại A
1 x USB 2.0 Loại B
CỔNG ÂM THANH
1x Đầu ra tai nghe
GÓC NHÌN
178°(H) / 178°(Dọc)
ADOBE RGB / DCI-P3 / SRGB
97% / 99% / 138%
XỬ LÝ BỀ MẶT
Chống phản chiếu
MÀU HIỂN THỊ
1,07B (10 bit)
LOẠI ĐIỆN
Dây cáp điện
ĐIỆN ĐẦU VÀO
100~240V, 50~60Hz
ĐIỀU CHỈNH (TILT)
-5° ~ 20°
ĐIỀU CHỈNH (XOAY)
ĐIỀU CHỈNH (PIVOT)
ĐIỀU CHỈNH ( CHIỀU CAO )
0 ~ 110 mm
KHÓA KENSINGTON
KÍCH THƯỚC (WXHXD)
718 x 242 x 483 mm
Thùng WW: 975 x 185 x 515 mm
Bên ngoài: 995 x 195 x 540 mm
THIẾT KẾ KHÔNG KHUNG
GẮN VESA
100x100mm
TRỌNG LƯỢNG (Tây Bắc / GW)
9,6Kg/ 12,3Kg
GHI CHÚ
SỰ BẢO ĐẢM
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
-3%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
Thêm vào giỏ
SẢN PHẨM THƯỜNG MUA CÙNG
5%
Màn Hình Gaming MSI MAG 274F (27 inch - IPS - FHD - 200Hz - 0.5ms)
5%
7%
Màn Hình Gaming MSI MAG 255F E20 (24.5 inch - IPS - FHD - 200Hz - 0.5ms)
7%
5%