Màn hình PC Feuvision FSID24BFJ 24"
Mã sản phẩm: FSID24BFJ
1.590.000₫ 1.960.000₫
-19%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thông tin bảo hành: Sản phẩm được bảo hành 36 tháng
Đặc tính sản phẩm:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích thước: 23.8 inches
  • Tần số quét tối đa: 100Hz
  • Độ sáng: 300nit
  • Thời gian đáp ứng: 6ms
  • Tỷ lệ tương phản tĩnh: 4.000:1
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải tối ưu: 1920×1080@75Hz
  • Đèn nền: LED
  • Góc nhìn: 178°H/178°V
  • Cổng kết nối: VGA, HDMI
  • Thiết kế: Ultra Slim, Borderless, điều chỉnh nghiêng trước sau -5°~15°, hỗ trợ VESA 75x75mm