Màn Hình Phẳng AOC 22" 22B30HM2/74 FHD/VA/100Hz/1Ms
Còn hàng
Mã sản phẩm:
22B30HM2/74
1.650.000₫
1.960.000₫
-16%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
MUA NGAY
Giao hàng tận nơi hoặc nhận tại cửa hàng
THÊM VÀO GIỎ
MUA TRẢ GÓP
Duyệt hồ sơ trong 5 phút
Gọi đặt mua
Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Tên sản phẩm
22B30HM2/74
Tấm nền
21.45" (VA)
Pixel Pitch (mm)
0.2493 (H) × 0.241 (V)
Vùng xem hiệu quả (mm)
478.66 (H) × 260.28 (V)
Độ sáng
250 cd/m²
Độ tương phản
3000 : 1 (Typical) 20 Million : 1 (DCR)
Tốc độ phản hồi
4ms GtG / 1ms MPRT
Góc Nhìn
178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Gam màu
Độ chính xác màu
Độ phân giải tối ưu
1920 × 1080 @ 100Hz – HDMI; 1920 × 1080 @ 75Hz – VGA
Màu hiển thị
16.7 Million
Đầu vào tín hiệu
VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
HDCP version
HDMI : 1.4
Cổng USB
no
Nguồn điện
External 19VDC, 1.31A
Điện tiêu thụ (typical)
17W
Loa
no
Line in & Tai nghe
Treo tường
100mm × 100mm
Khả năng điều chỉnh chân đế
Tilt : —5° ~ 23°
Sản phẩm không có chân đế (mm)
284.8 (H) × 493.8 (W) × 35.8 (D)
Sản phẩm với chân đế (mm)
379.1 (H) × 493.8 (W) × 169.9 (D)
kích thước thùng (mm)
350 (H) × 565 (W) × 93 (D)
Sản phẩm không có chân đế (kg)
1.79
Sản phẩm với chân đế (kg)
2.02
Sản phẩm có bao bì (kg)
3.49
Cabinet Color
Black
Chứng nhận
CE / BSMI / RCM/ MEPS / RoHS
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
×
Tên sản phẩm
22B30HM2/74
Tấm nền
21.45" (VA)
Pixel Pitch (mm)
Vùng xem hiệu quả (mm)
Độ sáng
250 cd/m²
Độ tương phản
Tốc độ phản hồi
4ms GtG / 1ms MPRT
Góc Nhìn
178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Gam màu
Độ chính xác màu
Độ phân giải tối ưu
Màu hiển thị
16.7 Million
Đầu vào tín hiệu
VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
HDCP version
HDMI : 1.4
Cổng USB
Nguồn điện
External 19VDC, 1.31A
Điện tiêu thụ (typical)
17W
Loa
Line in & Tai nghe
Treo tường
100mm × 100mm
Khả năng điều chỉnh chân đế
Tilt : —5° ~ 23°
Sản phẩm không có chân đế (mm)
Sản phẩm với chân đế (mm)
kích thước thùng (mm)
350 (H) × 565 (W) × 93 (D)
Sản phẩm không có chân đế (kg)
1.79
Sản phẩm với chân đế (kg)
2.02
Sản phẩm có bao bì (kg)
3.49
Cabinet Color
Black
Chứng nhận
CE / BSMI / RCM/ MEPS / RoHS
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
-16%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
Thêm vào giỏ
SẢN PHẨM THƯỜNG MUA CÙNG
26%