THANH CẮM ĐIỆN CHO TỦ Rack PDU/Basic/Zero U/16A/208/230V/(15)C13(AP9572)
Mã sản phẩm: AP9572
5.690.000₫ 5.950.000₫
-4%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Cấp nguồn ổn định – Vận hành hệ thống liên tục
Với khả năng cung cấp điện mạnh mẽ và ổn định lên đến 16A, sản phẩm Sản phẩm THANH CẮM ĐIỆN CHO TỦ Rack PDU APC AP9572 đảm bảo các server, thiết bị mạng và hệ thống lưu trữ luôn hoạt động trơn tru. Thiết kế tối ưu cho môi trường chuyên nghiệp giúp giảm thiểu rủi ro gián đoạn, đặc biệt quan trọng với doanh nghiệp hoặc hệ thống IT cần độ tin cậy cao.
Tối ưu không gian – Lắp đặt Zero U linh hoạt
Kết nối tiêu chuẩn IEC – Đa dạng và an toàn
Ứng dụng thực tế
  • Phòng máy chủ doanh nghiệp: Tối ưu hóa không gian tủ rack 42U hoặc 27U nhờ kiểu lắp dọc Zero U.
Lý do nên chọn THANH CẮM ĐIỆN CHO TỦ Rack PDU APC AP9572
  • Hiệu suất phân phối cao: Hỗ trợ dòng điện tối đa 16A, đáp ứng nhu cầu năng lượng cho các thiết bị phần cứng đời mới.
Tổng kết
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
 phẩm THANH CẮM ĐIỆN CHO TỦ Rack PDU, Basic/Zero U/16A/208/230V/(15)C13 (AP9572)
Model AP9572
Loại PDU Basic (Thanh phân phối nguồn cơ bản)
Kiểu gắn tủ Zero U (Gắn dọc bên hông tủ rack, tiết kiệm không gian)
Số ổ cắm đầu ra 15 x IEC C13
Dòng điện đầu vào tối đa 16A
Điện áp hoạt động 208V / 230V AC