DANH MỤC SẢN PHẨM

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Aptek AP100

Mã sản phẩm: Đang cập nhật
319.000₫ 355.000₫
-10%
(Tiết kiệm: 36.000₫)
Kích thước:

Gọi đặt mua 02703 852 505 (7:30 - 19:30)

  • Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
    Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
    Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Aptek AP100

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100

- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Bước sóng phát Tx: 1310nm.1550

- Bước sóng thu Rx: 1550nm.1310

- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Giao tiếp quang

10/100Mbps SC for optical fiber

Giao tiếp điện

10/100Mbps RJ45 port

Bước sóng truyền

1310nm

Khoảng cách truyền

20Km

Tính năng khác của Converter

Data Channel: IEEE802.3x and collision base backpressure supported Working Mode:  Full/half duplex supported Transmission Rate: 100Mbit/s with error rate of zero

Môi trường sử dụng

AC 220V/ DC +5V

Overall Power: <1W

Operating Temperature:  0℃ to +50℃

Storage Temperature:  -20℃ to +70℃

Humidity: 5% to 90%

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN

SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ

SẢN PHẨM ĐÃ XEM

1