Cáp dây rút 3 đầu Pisen Colorful CD 3-in-1 1200mm LT-AP22-1200
Còn hàng
Mã sản phẩm:
LT-AP22-1200
249.000₫
349.000₫
-29%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
MUA NGAY
Giao hàng tận nơi hoặc nhận tại cửa hàng
THÊM VÀO GIỎ
MUA TRẢ GÓP
Duyệt hồ sơ trong 5 phút
Gọi đặt mua
Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Cáp dữ liệu Mini 3-in-1
Dòng điện: Type-C 3A Max/Apple 2A Max/Android 1.5A Max
Chiều dài: 1.2m
Tính năng: 1 out 3, mở rộng tự do
Chuẩn cáp: Type-C/Lightning/Android
Xem thêm
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
-29%