Đèn đường năng lượng mặt trời CET-168-500W
Mã sản phẩm: CET-168-500W
2.480.000₫ 2.990.000₫
-17%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Công suất pin mặt trời  6V 60W Mono panel
  • Dung lượng pin  3.2V 60AH pin mới
  • Khối nguyên liệu nhôm đúc
  • Công suất đèn LED 500W
  • LED bảo vệ cấp độ IP66
  • Chip Led  5050 SMD tích hợp PCB
  • Tuổi thọ đèn LED 50000 giờ
  • Cho phép cài đặt chiều cao 0-8 mét
  • Thời gian sạc 4 – 6 giờ
  • Thời gian chiếu sáng 12-15 giờ
  • Diện tích sáng 300m2
  • Kích thước  520*210*94mm
  • Trọng lượng 3 kg
  • Panel kích thước tấm  760*450*25mm