Đèn Led mặt trời CET-107B-500W
Mã sản phẩm: CET-107B-500W
1.480.000₫ 1.690.000₫
-12%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Công suất: 500W
- Chip Led: 3030 SMD
- Khối lượng: 6V 35W Mono Panel
- Pin lưu trữ 3.2V 30AH Pin mới
- Thời gian sạc: 4-6 tiếng
- Thời gian sáng: 12-15 tiếng
- Điện tích chiếu sáng: 280m2
- Kích thước đèn: 351*246*60mm