Đèn năng lượng mặt trời 300W SHCET CET-106B-300W
Mã sản phẩm: CET-106B-300W
1.190.000₫ 1.490.000₫
-20%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model CET-106-300W
Công suất pin mặt trời 6V 35W Polycrystalline Panels
Dung lượng pin 3.2V 35000mAH LiFePO4
Công suất đèn LED 300W
Chất liệu đèn LED Nhôm đúc + Ống kính PC
Chip LED 3030SMD 1W
Kích thước đèn LED 351x246x60mm