Đèn năng lượng mặt trời SHCET CET-168-1000W
Mã sản phẩm: CET-168-1000W
2.970.000₫ 3.498.000₫
-15%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Công suất: 1000W
- Chip Led: 5050 SMD
- Tấm năng lượng: 6V 70W Mono panels
- Pin lưu trữ : 3.2V 70AH new battery
- Thời gian sạc: 4-6 tiếng
- Thời gian sáng: 12-15 tiếng
- Diện tích chiếu sáng: 400m2
- Kích thước đèn: 520*210*94mm