Đèn năng lượng mặt trời SHCET CET-212C-400W
Mã sản phẩm: CET-212C-400W
1.190.000₫ 1.490.000₫
-20%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Công suất: 400W
- Chip Led: 5730 SMD, 918 pcs
- Tấm năng lượng: 6V 25W Mono panels
- Pin lưu trữ : 3.2V 20AH new battery
- Thời gian sạc: 4-6 tiếng
- Thời gian sáng: 12-15 tiếng
- Diện tích chiếu sáng: 250m2
- Kích thước đèn: 550MM