Đèn năng lượng mặt trời SHCET CET-600B-300W
Mã sản phẩm: CET-600B-300W
1.090.000₫ 1.390.000₫
-22%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thông  số kỹ thuật
- Công suất: 300W
- Chip Led: 2835 SMD
- Tấm năng lượng: 6V 25W Mono panels
- Pin lưu trữ : 3.2V 20AH new battery
- Thời gian sạc: 4-6 tiếng
- Thời gian sáng: 12-15 tiếng
- Diện tích chiếu sáng: 230m2
- Kích thước đèn: 360MM