Laptop HP OmniBook 5 AI 16-AF1048TU BZ7Q9PA (Intel Core Ultra 5 225U | 16GB | 512GB | Intel Graphic | 16 inch WUXGA | Win 11 | Office |Bạc)
Thương hiệu: HP Mã sản phẩm: BZ7Q9PA
25.990.000₫ 26.900.000₫
-3%
(Tiết kiệm: 910.000₫)
🎁 Quà tặng khi mua máy
Ưu đãi
  • 💻 Win 11
  • 📦 Office
🔥 Ưu đãi giới hạn – Số lượng có hạn
🖱️
Tặng chuột không dây HP Z3700400.000đ
🛡️
Phần mềm diệt virus Trend bản quyền – 290.000đ
❄️
Đế tản nhiệt NB Coolermaster C3 (15 inch) – 210.000đ
Gọi đặt mua 0270 3886 999 (7:30 - 19:30)
  • Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế và Màn hình: Sang trọng và tối ưu cho công việc
Màn hình 16 inch WUXGA (1920 x 1200) IPS là một điểm cộng lớn. Tỷ lệ 16:10 giúp không gian hiển thị theo chiều dọc được mở rộng, rất hữu ích khi làm việc với tài liệu, code hay bảng tính. Độ phủ màu 95% DCI-P3 là một thông số ấn tượng, đảm bảo màu sắc hiển thị chính xác và sống động, rất phù hợp cho những người làm công việc sáng tạo nội dung, chỉnh sửa ảnh/video.
Hiệu năng và Tiện ích: Sức mạnh AI cho công việc
Ẩn sau vẻ ngoài thanh lịch là một cấu hình mạnh mẽ, đáp ứng mọi yêu cầu công việc:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hãng sản xuất
Laptop HP
Tên sản phẩm
Laptop HP OmniBook 5 AI 16-AF1048TU BZ7Q9PA
Nhóm thuộc tính
Laptop | Laptop Văn phòng
Bộ vi xử lý
Bộ vi xử lý
Intel Core Ultra 5 Arrow Lake - 225U
Tốc độ
Bộ nhớ đệm
12 MB
Bộ nhớ trong (RAM)
Dung lượng
16GB LPDDR5X (Onboard)
Ổ cứng
Dung lượng
Ổ đĩa quang (ODD)
 Không
Hiển thị
Màn hình
16 inch WUXGA (1920 x 1200) IPS 95% DCI-P3
Độ phân giải
WUXGA (1920 x 1200)
Touchscreen
Đồ Họa (VGA)
Card màn hình
 Intel Graphics
Kết nối (Network)
Wireless
Intel® Wi-Fi 6E
LAN
Bluetooth
Bluetooth
Ports
2 x USB 3.2
HDMI
1 x Headphone/microphone combo
2 x USB Type-C (Power Delivery and DisplayPort)
HDMI
Card mở rộng
Bàn phím , Chuột
Kiểu bàn phím
Bàn phím tiêu chuẩn
Chuột
Cảm ứng đa điểm
Camera
HP True Vision 1080p FHD camera
Camera IR
LOA
2 Loa
Kiểu Pin
3-cell Li-ion, 59 Wh
Sạc pin
Đi kèm
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm
Windows 11 Home + Office Home 2024
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
Dài 357.7 mm - Rộng 254.8 mm - Dày 17.9 mm