Màn hình E-DRA EGM22F75 21.5 inch FullHD 75Hz
Mã sản phẩm: EGM22F75
1.540.000₫ 1.669.000₫
-8%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Với thời gian phản hồi 5ms (OD)
Tốc độ làm mới 75Hz
Tốc độ làm mới của màn hình E DRA – EGM22F75 là 75Hz. Điều này cho biết rằng màn hình có khả năng làm mới hình ảnh lên đến 75 lần mỗi giây. Tốc độ làm mới cao hơn giúp giảm hiện tượng nhấp nháy và kéo dài hình ảnh, mang lại trải nghiệm mượt mà và màu sắc sắc nét hơn trong các tác vụ xem phim, chơi game và làm việc trên màn hình.
Tỉ lệ màn hình 16:9
Độ phân giải FHD (1920×1080)
Tấm nền IPS (In-Plane Switching)
Công nghệ bảo vệ mắt E-Protect
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THƯƠNG HIỆU
E-Dra
BẢO HÀNH
24 tháng
KÍCH CỠ
21.5 inch
KIỂU MÀN HÌNH
Màn hình phẳng
ĐỘ PHÂN GIẢI
FHD (1920 x 1080)
TỶ LỆ KHUNG HÌNH
16:9
TẤM NỀN
IPS
MÀU SẮC MÀN HÌNH
16.7M
ĐỘ SÁNG MÀN HÌNH
None
ĐỘ TƯƠNG PHẢN
None
TẦN SỐ QUÉT
75Hz
THỜI GIAN PHẢN HỒI
5 ms
CỔNG KẾT NỐI MÀN HÌNH
1 x HDMI
VESA
75 x 75 mm