MÀN HÌNH HIKVISION DS-D5027FN01 (27 INCH/FHD/IPS/75HZ/5MS/HDMI+VGA)
Còn hàng
Mã sản phẩm:
DS-D5027FN01-IPS
2.480.000₫
2.669.000₫
-7%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
MUA NGAY
Giao hàng tận nơi hoặc nhận tại cửa hàng
THÊM VÀO GIỎ
MUA TRẢ GÓP
Duyệt hồ sơ trong 5 phút
Gọi đặt mua
Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Kích thước: 27 inch
Độ phân giải: FHD 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Tần số quét: 75Hz
Thời gian phản hồi: 5ms
Độ sáng: 300cd/m2
Tỉ lệ tương phản: 1000:1
VESA: 100x100mm
Cổng kết nối: HDMI x1, VGA x1
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
×
Kích thước: 27 inch
Độ phân giải: FHD 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Tần số quét: 75Hz
Thời gian phản hồi: 5ms
Độ sáng: 300cd/m2
Tỉ lệ tương phản: 1000:1
VESA: 100x100mm
Cổng kết nối: HDMI x1, VGA x1
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
-7%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
Thêm vào giỏ
SẢN PHẨM THƯỜNG MUA CÙNG
19%