Màn hình LCD Philips 27E1N1100D/74 - 27 inch FHD IPS
Mã sản phẩm: 27E1N1100D/74
2.590.000₫ 3.290.000₫
-21%
(Tiết kiệm: 700.000₫)
🎁TẶNG HUB PHILIPS
Gọi đặt mua 0270 3886 999 (7:30 - 19:30)
  • Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Hình ảnh/Hiển thị
Loại bảng LCD IPS LCD
Loại đèn nền Hệ thống W-LED
Kích thước 27 inch / 68.6 cm
Lớp phủ màn hình hiển thị Chống chói, 3H, Độ lóa 25%
Kích thước sử dụng 597.89 (Ngang) x 336.31 (Dọc)
Tỉ lệ 16:9
Độ phân giải 1920 x 1080 @ 100Hz
Bước điểm ảnh 0.3114 x 0.3114 mm
Mật độ điểm ảnh 81.59 PPI
Thời gian phản hồi (thông thường) 4 ms (GtG)
Độ sáng 250 cd/m²
Tỉ lệ tương phản (thông thường) 1300:1
Nâng cao hình ảnh SmartImage
SmartContrast Mega Infinity DCR
Góc nhìn 178º (Ngang) / 178º (Dọc)
@C/R > 10
Không bị nháy
Gam màu (điển hình) --
Hỗ trợ  16,7 triệu
Tần số quét VGA/DVI: 30 - 85 kHz (Ngang) / 48 - 60 Hz (Dọc)
HDMI: 30 - 115 kHz (Ngang) / 48 - 100 Hz (Dọc)
Chế độ LowBlue
MPRT 1 ms
EasyRead
sRGB
Đồng bộ thích ứng
Khả năng kết nối
Đầu vào tín hiệu VGA (Analog), HDMI 1.4, DVI
HDCP HDCP 1.4 (HDMI)
Đầu vào đồng bộ Đồng bộ riêng rẽ
Âm thanh (Vào/Ra) Đầu ra âm thanh
Tiện lợi
Tiện lợi cho người dùng Bật/tắt nguồn
Menu
Độ sáng
Đầu vào
SmartImage
Tiện lợi khác Khóa Kensington
Gắn VESA (100x100 mm)
Tương thích "cắm vào và hoạt động" DDC/CI
Mac OS X
sRGB
Windows 11 / 10 / 8.1 / 8
Phần mềm điều khiển --
Chân đế
Nghiêng -5/20  độ
Công suất
Chế độ bật 20.6 W (điển hình)
Chế độ chờ 0.5 W (điển hình)
Chế độ tắt 0.5 W (điển hình)
Chỉ báo đèn LED nguồn Vận hành - Trắng
Chế độ chờ - Trắng (nhấp nháy)
Nguồn điện Cài sẵn
AC 100-240 V, 50-60 Hz
Kích thước
Sản phẩm kèm chân đế (chiều cao tối đa) 617 x 457 x 211 mm
Sản phẩm không kèm chân đế (mm) 617 x 357x 46 mm
Đóng gói, tính theo mm (Rộng x Cao x Sâu) 690 x 455 x 141 mm
Khối lượng
Sản phẩm kèm chân đế (kg) 3.99  kg
Sản phẩm không kèm chân đế (kg) 3.57  kg
Sản phẩm với bao bì (kg) 6.6 kg
Điều kiện vận hành
Phạm vi nhiệt độ (vận hành) 0°C đến 40°C
Phạm vi nhiệt độ (bảo quản) -20°C đến 60°C
Độ ẩm tương đối 20% - 80%
Độ cao so với mực nước biển Hoạt động: +12.000 ft (3.658 m),
Không hoạt động: +40.000 ft (12.192 m)
MTBF 50.000 giờ (Loại trừ đèn nền)
Bền vững
Môi trường và năng lượng RoHS
Vật liệu đóng gói có thể tái chế 100 %