DANH MỤC SẢN PHẨM

Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

Mã sản phẩm: Đang cập nhật
950.000₫ 1.293.000₫
-27%
(Tiết kiệm: 343.000₫)

Gọi đặt mua 02703 852 505 (7:30 - 19:30)

  • Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
    Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
    Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT

Thiết bị mạng HUB Switch Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX

Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.

Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM

Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.

 Thiết bị mạng Mô-đun SFP HUB Switch có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.

Thiết bị mạng Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.
Loại đầu nối LC.
Bước sóng 1310 nm.
Khoảng cách cáp tối đa   10km.
Xuất xứ Trung Quốc.

 

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN

SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ

SẢN PHẨM ĐÃ XEM

1