Nguồn máy tính MSI MAG A750GL PCIE5 750W 80 Plus Gold MAG-A750GL-PCIE5
Còn hàng
Thương hiệu:
MSI
Mã sản phẩm:
MAG A750GL PCIE5
2.490.000₫
2.690.000₫
-7%
(Tiết kiệm:
Số lượng:
MUA NGAY
Giao hàng tận nơi hoặc nhận tại cửa hàng
THÊM VÀO GIỎ
MUA TRẢ GÓP
Duyệt hồ sơ trong 5 phút
Gọi đặt mua
Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nội dung đang được cập nhật
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
TÊN SẢN PHẨM
MSI MAG A750GL
KÍCH CỠ
ATX
TỐC ĐỘ ĐỊNH MỨC
500 - 1800 ±15% RPM
CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC
750W
HIỆU QUẢ
80 PLUS Gold (up to 90%)
MODULAR
Full modular
KÍCH THƯỚC QUẠT
120mm
KÍCH THƯỚC (DXWXH)
585x 257 x 537 mm
LƯU LƯỢNG KHÔNG KHÍ
19.79 - 71.27 CFM
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO
100~240 VAC
TẦN SỐ ĐẦU VÀO
47-63Hz
ATX (24 PIN)
1
EPS (4+4 PIN)
2
PCI-E 5.0 (16 PIN)
1 (450W)
PCI-E (6+2 PIN)
3
SATA (15 PIN)
8
Bảo vệ
OCP / OVP / OPP / OTP / SCP / UVP
MOLEX (4 PIN)
4
FDD (4 PIN)
1
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
×
TÊN SẢN PHẨM
MSI MAG A750GL
KÍCH CỠ
ATX
TỐC ĐỘ ĐỊNH MỨC
500 - 1800 ±15% RPM
CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC
750W
HIỆU QUẢ
80 PLUS Gold (up to 90%)
MODULAR
Full modular
KÍCH THƯỚC QUẠT
120mm
KÍCH THƯỚC (DXWXH)
585x 257 x 537 mm
LƯU LƯỢNG KHÔNG KHÍ
19.79 - 71.27 CFM
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO
100~240 VAC
TẦN SỐ ĐẦU VÀO
47-63Hz
ATX (24 PIN)
EPS (4+4 PIN)
2
PCI-E 5.0 (16 PIN)
1 (450W)
PCI-E (6+2 PIN)
3
SATA (15 PIN)
8
Bảo vệ
MOLEX (4 PIN)
4
FDD (4 PIN)
HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
-7%