Nguồn máy tính MSI MAG A850GL PCIE5 850W 80 Plus Gold MAG-A850GL-PCIE5
Thương hiệu: MSI Mã sản phẩm: MAG A850GL PCIE5
2.870.000₫ 2.990.000₫
-4%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nguồn máy tính MSI MAG A850GL PCIE5 850W 80 Plus Gold
Chứng nhận 80 Plus Gold
Fan 120mm độ ồn thấp
Vòng bi của quạt giúp giảm tiếng ồn tạo ra trong khi vẫn duy trì khả năng tản nhiệt tuyệt vời.
Bảo vệ mạch toàn diện
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Nhà sản xuất MSI
Model MAG-A850GL-PCIE5
Công suất 850W
Size quạt 120mm
Kết nối ATX (24 PIN) 1 (V3.0)
Kết nối EPS (4+4 PIN)  2
Kết nối PCIe 5.0 (16 PIN) 1 (600W)
Kết nối PCIe (6+2 PIN) 4
Kết nối SATA (15 PIN) 8
Nguồn vào AC 100~240 VAC