Nguồn máy tính MSI MPG A1000G PCIE5 1000W 80 Plus Gold MPG-A1000G-PCIE5
Thương hiệu: MSI Mã sản phẩm: MPG A1000G PCIE5
4.490.000₫ 6.490.000₫
-31%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Nguồn máy tính MSI MPG A1000G PCIE5
Thiết kế cực chất
Sẵn sàng cho ATX 3.0
Nguồn máy tính MSI MPG A1000G PCIE5 1000W được trang bị đầu nối 16 PIN để tương thích PCIe 5.0 và ATX 3.0. Nhờ có ATX 3.0, bộ nguồn cũng có thể nâng mức cung cấp tiêu thụ năng lượng lên gấp 2 lần và gấp 3 lần mức tiêu thụ năng lượng GPU.
Thiết kế nhỏ gọn
Nguồn máy tính MSI MPG A1000G PCIE5 có thiết kế nhỏ gọn chỉ dài 150mm và rộng 150mm giúp nó đảm bảo dễ dàng vừa vặn với hầu hết các thùng máy tính PC, giúp bạn tiết kiệm nhiều không gian hơn cho việc quản lý cáp và luồng không khí đến phần còn lại của hệ thống.
Chứng nhận chuẩn 80 Plus GOLD
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Nhà sản xuất MSI
Model MPG-A1000G-PCIE5
Công suất 1000W
Fan bearing Fluid Dynamic Bearing
Size quạt  135mm
Bảo vệ OCP / OVP / OPP / OTP / SCP / UVP
Hiệu quả đánh giá  80 PLUS Gold (up to 90%)
Kích thước nguồn 150 x 150 x 86 mm