VGA Gigabyte GeForce RTX 4070 Ti Super Windforce OC 16G GDDR6X GV-N407TSWF3OC-16GD
Thương hiệu: Gigabyte Mã sản phẩm: N407TSWF3OC-16GD
23.290.000₫ 26.900.000₫
-13%
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
Phương thức thanh toán
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế quạt quay luân phiên
Lưỡi quạt độc đáo
Hệ thống tản nhiệt WINDFORCE
Hệ thống tản nhiệt WINDFORCE trang bị 3 fan 80mm, quay luân phiên cùng 4 ống dẫn nhiệt bằng đồng tổng hợp để GPU tiếp xúc trực tiếp giúp mang lại khả năng tản nhiệt hiệu quả cao.
Mặt bảo vệ bằng kim loại
Gigabyte Control Center
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Nhà sản xuất Gigabyte
Model GV-N407TSWF3OC-16GD
Graphic Engine GeForce RTX 4070 Ti SUPER
OpenGL 4.6
Bộ nhớ 16GB GDDR6X
Bus Standard PCI-E 4.0
Engine Clock 2625 MHz (Reference card: 2610 MHz)
CUDA Core 8448
Tốc độ bộ nhớ 21 Gbps
Giao diện bộ nhớ 256 bit
Độ phân giải Digital Max Resolution 7680 x 4320
Hỗ trợ giao diện tối đa 4
Cổng kết nối
  • 3 x DisplayPort 1.4a
  • 1 x HDMI 2.1a
PSU khuyến nghị 750W
Kích thước 261 x 126 x 50 mm
Kết nối nguồn 1 x 16 pin